Wellcome

DEAL Cushion Missha chống nắng spf50 M Magic dòng hot nhất bên Hàn

? DEAL Cushion #Missha chống nắng spf50 M Magic dòng hot nhất bên Hàn Sale -50% còn #340k về tay (2 tone 21-23) - là dòng phấn nước đình đám và là một trong những sản phẩm mang thương hiệu của Missha
Xem chi tiết

Dạo này thời tiết nắng nóng quá ạ bạn Bông thì đang tuổi tò mò thích tìm hiểu mọi thứ nên lúc nào quần áo cũng ướt đẫm mồ hôi rất hôi nhiều

???Dạo này thời tiết nắng nóng quá ạ, bạn Bông thì đang tuổi tò mò, thích tìm hiểu mọi thứ nên lúc nào quần áo cũng ướt đẫm mồ hôi, rất hôi, nhiều khi khó chịu với cái mùi đó vô cùng, gây ám ảnh luôn
Xem chi tiết

Hôm vừa rồi xem được clip của anh Bao Chuẩn hay quá đi tìm mua liền 1 tuýp kem trị sẹo Hiruscar Silicone Pro để dùng có cái sẹo đi theo em t

Hôm vừa rồi xem được clip của anh Bao Chuẩn hay quá, đi tìm mua liền 1 tuýp kem trị sẹo Hiruscar Silicone Pro để dùng, có cái sẹo đi theo em từ nhỏ tới giờ chuẩn bị bái bai nó luôn rồi nè, em đang sử
Xem chi tiết

NHAU THAI CỪU ĐƯỢC LẤY TỪ ĐÂU

NHAU THAI CỪU ĐƯỢC LẤY TỪ ĐÂU⁉️ Có bao giờ bạn thắc mắc, #nhau_thai_cừu trong mặt nạ #Placenta_Ample_Mask được lấy từ đâu? Được làm từ đâu? Có #nguồn_gốc như thế nào không?? Toàn bộ Nhau thai cừu sử
Xem chi tiết

TỰ KHEN NGỢI BẢN THÂN Lần gần đây nhất bạn tự tưởng thưởng chính mình là bao giờ

TỰ KHEN NGỢI BẢN THÂN❤ Lần gần đây nhất bạn tự tưởng thưởng chính mình là bao giờ? Lần gần đây nhất bạn cảm thấy tự hào về chính mình là đã bao lâu rồi? Chúng ta hầu như đều rất vui khi nhận được quà,
Xem chi tiết

SALE SALE SỮA TẮM TRẮNG DA BÒ HOKKAIDO MUA 1 TẶNG 1

❌❌ SALE SALE ❌❌ ??SỮA TẮM TRẮNG DA BÒ HOKKAIDO MUA 1 TẶNG 1?? Không ai dth như e đâu nha có km hay sale gì là báo khách mua cho rẻ liền à chứ k có giấu bán lẻ cho lời nhiều. Thấy e thươg khách hông ?
Xem chi tiết

Đúng là phải cảm ơn thời công nghệ 4

Đúng là phải cảm ơn thời công nghệ 4.0 ahihi? Sáng ngồi nhà online order #Máyrửamặtsiêuthôngminh cho các chị em. Chiều chờ bớt đông mới lên công ty lấy hàng? Nhờ vậy mà vẫn có bữa cơm tối ngon cho ck
Xem chi tiết

Mới về đến nhà Ước gì giờ được ăn món Bakkutteh nóng hổi thì ngon biết mấy

Mới về đến nhà. Ước gì giờ được ăn món #Bakkutteh nóng hổi thì ngon biết mấy? Ngon đến nỗi mới ăn sáng nay ở Sing mà giờ lại thèm? Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ nhé❤ Ah, không quên nhắn gửi cả nhà là ma
Xem chi tiết

Những ai đã từng đọc về cơ chế để cơ thể đốt mỡ thì đọc những bài giật tít như này chỉ cười nhẹ rồi bỏ qua

Những ai đã từng đọc về cơ chế để cơ thể đốt mỡ thì đọc những bài giật tít như này chỉ cười nhẹ rồi bỏ qua :) Vì uống cái này ko thể đốt mỡ; vậy nó sẽ làm thế nào để giảm cân ? Chỉ có thể giảm nước h
Xem chi tiết

Từ hôm dùng thử sữa NAN pha sẵn thấy tiện lợi hẳn luôn các mẹ ạ

Từ hôm dùng thử sữa NAN pha sẵn thấy tiện lợi hẳn luôn các mẹ ạ. Về lượng dinh dưỡng thì sữa NAN bột và NAN pha sẵn là như nhau nhé. Mùi vị lại thơm ngon, dễ uống, giúp con hấp thụ và tiêu hóa tốt. Hi
Xem chi tiết

Thấy cưng quá à bé nhà này đc mami cho gội cốt_bưởi mai mốt tóc dài đẹp thành hotgirl luôn nạ

- Thấy cưng quá à bé nhà này đc mami cho gội #cốt_bưởi mai mốt tóc dài đẹp thành hotgirl luôn nạ - Cốt bưởi an toàn cho bé trên 2 tuổi nha khách ơi, con e cũng cho gội nên tóc bé dạo này nhiều lắm luô
Xem chi tiết

Tiền sẽ khiến bạn bớt lo lắng và nhan sắc sẽ khiến bạn tự tin

Tiền sẽ khiến bạn bớt lo lắng và nhan sắc sẽ khiến bạn tự tin. Nếu muốn yêu hãy yêu bản thân mình trước. Muốn an tâm thì chọn tiền mà dựa dẫm. Cuộc đời là thế, để tâm đến bản thân thì đời là một con đ
Xem chi tiết

các mẹ mua Trứng Tôm Trộn phonmai cho các con ăn đi ạ rất tốt mà ngon lắm đấy ạ có thể cho vào bột cháo cho các con ăn dặm

các mẹ mua Trứng Tôm Trộn phonmai cho các con ăn đi ạ rất tốt mà ngon lắm đấy ạ có thể cho vào bột, cháo cho các con ăn dặm Các bé lớn hơn thì có thể ăn vs cơm hoặc bánh mì TRỨNG TÔM TRỘN PHÔ MAI Thà
Xem chi tiết

Có đôi ba ngày bạn giống như trung tâm vũ trụ

Có đôi ba ngày, bạn giống như trung tâm vũ trụ. Được quan tâm. Được chia sẻ và những điều bình dị mà quá đỗi bất ngờ. Cũng có đôi ba ngày khác, cả thế giới như quay lưng lại với bạn. Không yêu thương.
Xem chi tiết

CHÍNH THỨC TẠM BIỆT LUMI ĐEN PHIÊN BẢN GIỚI HẠN

CHÍNH THỨC TẠM BIỆT LUMI ĐEN PHIÊN BẢN GIỚI HẠN. Ngày cuối cùng cho phiên bản này nha...nhà mình ai còn phân vân thì làm liền nha bởi vì rất lâu bạn đen đen này mới quay trở lại thị trường. Nhắc lại c
Xem chi tiết

Báo cáo bà con dân bản sau khi hút mỡ ở thẩm mỹ viện SiAM Thailand tròn 70 ngày được sự ủng hộ của em Linh Corset Chuẩn thì người em nó như

Báo cáo bà con dân bản, sau khi hút mỡ ở thẩm mỹ viện SiAM Thailand tròn 70 ngày, được sự ủng hộ của em Linh Corset Chuẩn thì người em nó như thế này đây. Giờ em phải nhờ em Linh hạ size corset xuống
Xem chi tiết

Đầu cấy nhà em vẫn sẵn SL nhoa các chị

Đầu cấy nhà em vẫn sẵn SL nhoa các chị! ❗️❗️ CÁI GÌ ĐÂY❓❓❓ ? Em xin giới thiệu ngay.. đây là đầu cấy tinh chất để đưa serum/ampoule vào sâu trong da mà không phải mất nhiều thời gian ? Ngày trước, m
Xem chi tiết

Kem này các chị còn không ưng em không dám bán kem nào nữa ah

?Kem này các chị còn không ưng em không dám bán kem nào nữa ah!! ✨ Nhau thai cừu - tái sinh làn da không tuổi ✨ #celes_premium #placentarycream Celes- nhau thai cừu, dòng kem cao cấp an toàn từ bệnh
Xem chi tiết

Đa số mọi người rụng khoảng 50 100 cọng tóc mỗi ngày

❌❌Đa số mọi người rụng khoảng 50-100 cọng tóc mỗi ngày. Nếu bạn đang lo vì gần đây phát hiện tóc rụng thì thông tin này có thể trấn an bạn. Bạn nên hiểu có nhiều lý do để tóc rụng. ?Đánh giá tình trạn
Xem chi tiết

QUÁ ĐỖI GIAN NAN Ở Thanh Hoá Tóc Xuân có một khách hàng rất đặc biệt

QUÁ ĐỖI GIAN NAN Ở Thanh Hoá, Tóc Xuân có một khách hàng rất đặc biệt. Bạn sử dụng Tóc Xuân từ tháng 9-2016. Gần 2 năm quá đỗi gian nan, mà giữa mình với bạn chỉ có vài cuộc hội thoại ngắn ngủi. Tất c
Xem chi tiết

Bình luận mới